โปรแกรมบอล

วันจันทร์ที่ 18 พฤศจิกายน

ฟุตบอลยูโร 2020 ( รอบคัดเลือก )
02.45 น. สเปน vs โรมาเนีย 02.45 น. อิตาลี vs อาร์เมเนีย 02.45 น. สวีเดน vs หมู่เกาะแฟโร 02.45 น. ไอร์แลนด์ vs เดนมาร์ก

วันอังคารที่ 19 พฤศจิกายน

ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
20.00 น. เวียดนาม vs ทีมชาติไทย ThairathTV

ฟุตบอลยูโร 2020 ( รอบคัดเลือก )
02.45 น. เยอรมัน vs ไอร์แลนด์เหนือ 02.45 น. เนเธอร์แลนด์ vs เอสโตเนีย 02.45 น. เบลเยียม vs ไซปรัส 02.45 น. เวลส์ vs ฮังการี

วันศุกร์ที่ 22 พฤศจิกายน

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
02.30 น. ดอร์ทมุนด์ vs พาเดอร์บอร์น Fox Sports HD

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:45 น. เปแอสเช vs ลีลล์

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
03.00 น. เลบันเต้ vs มายอร์ก้า

วันเสาร์ที่ 23 พฤศจิกายน

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
19.00 น. เลกาเนส vs บาร์เซโลน่า
22.00 น. เรอัล เบติส vs บาเลนเซีย
00.30 น. กรานาด้า vs แอต.มาดริด
03.00 น. เรอัล มาดริด vs เรอัล โซเซียดาด

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19.30 น. เวสต์แฮม vs สเปอร์ส True Premier Football HD1
22.00 น. อาร์เซนอล vs เซาแธมป์ตัน True Premier Football HD1 22.00 น. คริสตัล พาเลซ vs ลิเวอร์พูล True Premier Football HD2 22.00 น. ไบรท์ตัน vs เลสเตอร์ True Premier Football HD3 22.00 น. เอฟเวอร์ตัน vs นอริช True Premier Football HD4 22.00 น. บอร์นมัธ vs วูล์ฟแฮมป์ตัน True Premier Football HD5 22.00 น. วัตฟอร์ด vs เบิรน์ลีย์ True Sports HD2
00.30 น. แมนฯ ซิตี้ vs เชลซี True Premier Football HD1

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21:00 น. อตาลันต้า vs ยูเวนตุส
00:00 น. เอซี มิลาน vs นาโปลี
02.45 น. โตริโน่ vs อินเตอร์ มิลาน

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
21.30 น. ดุสเซลดอร์ฟ vs บาเยิร์น มิวนิค Fox Sports HD 21.30 น. แฟร้งค์เฟิร์ต vs โวล์ฟสบวร์ก Fox Sports 2 21.30 น. เลเวอร์คูเซ่น vs ไฟร์บวร์ก Fox Sports 3
00.30 น. ไลป์ซิก vs โคโลญจน์ Fox Sports HD

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23:30 น. ลียง vs นีซ
02.00 น. ดิฌง vs แรนส์

วันอาทิตย์ที่ 24 พฤศจิกายน

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
18.00 น. เอสปันญ่อล vs เคตาเฟ่
20.00 น. โอซาซูน่า vs แอธ.บิลเบา
22.00 น. เออิบาร์ vs อลาเบส
00.30 น. บียาร์เรอัล vs เซลต้า บีโก้
03.00 น. เรอัล บายาโดลิด vs เซบีย่า

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 น. โบโลญญ่า vs ปาร์ม่า
21.00 น. เวโรน่า vs ฟิออเรนติน่า 21.00 น. ซาสซูโอโล่ vs ลาซิโอ 21.00 น. โรม่า vs เบรสชา
00:00 น. ซามพ์โดเรีย vs อูดิเนเซ่
02.45 น. เลชเช่ vs กายารี่

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21.00 น. บอร์กโดซ์ vs โมนาโก
23.00 น. แซงต์-เอเตียน vs มงต์เปลลิเยร์
03.00 น. ตูลูส vs มาร์กเซย

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
21.30 น. เอาก์สบวร์ก vs แฮร์ธ่า เบอร์ลิน Fox Sports HD
00.00 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ vs ไมนซ์ 05 Fox Sports HD

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
23.30 น. เชฟฯ ยูไนเต็ด vs แมนฯ ยูไนเต็ด True Premier Football HD1

วันจันทร์ที่ 25 พฤศจิกายน

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02.45 น. สปอล vs เจนัว

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03.00 น. แอสตัน วิลล่า vs นิวคาสเซิ่ล True Premier Football HD1

วันอังคารที่ 26 พฤศจิกายน

SEA Games 2019 
18:00 น. ทีมชาติไทย U23 vs อินโดนีเซีย U23

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
00.55 น. โลโคโมทีฟ มอสโก vs เลเวอร์คูเซ่น 00.55 น. กาลาตาซาราย vs คลับ บรูช 03.00 น. เรอัล มาดริด vs เปแอสเช 03.00 น. สเปอร์ส vs โอลิมเปียกอส 03.00 น. แมนฯ ซิตี้ vs ชัคตาร์ โดเน็ทส์ค 03.00 น. ยูเวนตุส vs แอต.มาดริด 03.00 น. เร้ดสตาร์ เบลเกรด vs บาเยิร์น มิวนิค 03.00 น. อตาลันต้า vs ดินาโม ซาเกร็บ

วันพุธที่ 27 พฤศจิกายน

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
00.55 น. บาเลนเซีย vs เชลซี 00.55 น. เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก vsโอลิมปิก ลียง 03.00 น. ลิเวอร์พูล vs นาโปลี 03.00 น. บาร์เซโลน่า vs ดอร์ทมุนด์ 03.00 น. สลาเวีย ปราก vs อินเตอร์ มิลาน 03.00 น. ลีลล์ vs อาแจ็กซ์ 03.00 น. เกงค์ vs เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 03.00 น. ไลป์ซิก vs เบนฟิก้า

วันพฤหัสบดีที่ 28 พฤศจิกายน

SEA Games 2019 
18:00 น. บรูไน U23 vs ทีมชาติไทย U23

ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก
22.50 น. อัสตาน่า vs แมนฯ ยูไนเต็ด